ซ่อมไฟสว่าง

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    อรทัย ผาเชาว์
    ผู้เยี่ยมชม

ขอความอนุเคราะห์ซ่อมแซมไฟสว่างพลังงานแสงอาทิตย์ทางเข้าบ้านข่าคะ

#19550 Reply

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ
    ขอเรียนชี้แจงว่าขณะนี้อยู่ระหว่างดำเนินการจัดซื้อหลอดไฟค่ะ
    และจะดำเนินการซ่อมแซมไฟฟ้าส่องสว่างให้โดยเร็วนะคะ

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: ซ่อมไฟสว่าง
ข้อมูลของคุณ:

เว็บไซต์เทศบาลเมืองเพียใช้คุกกี้ เพื่อให้คุณได้รับประสบการณ์ที่ดีบนบริการของเว็บไซต์เทศบาลเมืองเพีย หากคุณยังคงใช้ไซต์นี้ต่อไป เราถือว่าคุณยอมรับสิ่งนี้

ตั้งค่าความเป็นส่วนตัว

คุณสามารถเลือกการตั้งค่าคุกกี้โดยเปิด/ปิด คุกกี้ในแต่ละประเภทได้ตามความต้องการ ยกเว้น คุกกี้ที่จำเป็น

ยอมรับทั้งหมด
จัดการความเป็นส่วนตัว
  • เปิดใช้งานตลอด

บันทึกการตั้งค่า